Asibitin Medeor, Abu Dhabi

UAE - Dubai

Asibitin Medeor, Abu Dhabi

Asibitin Medeor, Abu Dhabi yana ba da sabon ra'ayi a cikin kiwon lafiya - asibitin iyali na musamman wanda ke ɗaukar mafi kyawun ka'idodin masana'antar baƙi kuma ya haɗa shi da kayan aikin likita na zamani, kayan aikin bincike da ma'aikatan da aka zaɓa, zuwa sikelin sabon tsayi a cikin ingantaccen kiwon lafiya.

Manufar ci gaban da ke bayan Asibitin Medeor, Abu Dhabi shine samar da sabis na kiwon lafiya tare da karimci a ainihin sa, don haɓaka matakin keɓaɓɓen hankali a mahimman mahimman bayanai a cikin balaguron abokin ciniki zuwa cikakkiyar lafiya. Asibitin Medeor yana wakiltar babban saka hannun jari a horo da fasaha don tabbatar da ingantaccen aiki yayin da yake ba da matakan jin daɗi kamar otal. Wannan yana sa tafiya zuwa cikakkiyar lafiya cikin sauri, sauƙi da kwanciyar hankali kuma ta haka ba ta da damuwa ga majiyyaci kamar yadda zai yiwu.

Ma'aikatan Medeor duk an zaɓi su a hankali don tabbatar da cewa ba wai kawai suna ba da ƙwarewar da ake buƙata ba amma har ma suna nuna tausayi mai zurfi ga marasa lafiyar su da kuma sha'awar kira. Ma'aikatan su koyaushe za su yi nisa da yawa don tabbatar da cewa kowane majiyyaci ya sami kulawar da suke buƙata don saurin murmurewa. Haɗin gwiwa ne mai fa'ida tsakanin ƙwararrun ƙwararrun kiwon lafiya da haƙuri, tare da mai da hankali kan ɗaukar cikakkiyar ra'ayi na dogon lokaci kan lafiyar mai haƙuri.

Asibitin Medeor yana tsakiyar tsakiyar Abu Dhabi, tare da sauƙin shiga daga manyan hanyoyin. An zaunar da shi a cikin kayan aiki na zamani - wanda ya ƙunshi benaye 14 da rufe sama da ƙafar murabba'in 11,000. Suna ba da ingantaccen kulawar likita haɗe tare da madaidaicin matakan ta'aziyya. Asibitin yana da gadaje 100 don samar da isassun iya aiki ba tare da sadaukar da keɓaɓɓen sarari na majiyyaci ba. Ta'aziyyar marasa lafiyar su shine mafi mahimmanci a Medeor wanda shine dalilin da ya sa suke ba da ɗakuna ɗaya a kowane bene.

An ba da duk kulawar da ta dace a cikin ƙira don tabbatar da cewa an ba da lafiyar marasa lafiyar su daidai gwargwado. Don haka duk shimfidar bene hujja ce ta tsallake-tsallake, kuma an yi amfani da ƙwayoyin cuta da yadudduka masu hana gobara a duk ɗakuna. Baya ga wannan falsafar, an zaɓi duk kayan aiki da kayan da ke cikin ɗakuna don abubuwan da ke jure wa ƙwayoyin cuta don sanya ɗakunan su zama marasa ƙarfi na likita gwargwadon yiwuwa. Har ila yau, yanayin tunanin mai haƙuri yana da mahimmanci kuma duk launuka na ciki da kayan aiki an zaba su a hankali ta hanyar ƙwararrun masu ado don ƙirƙirar yanayi mai ban sha'awa wanda ke da dadi sosai.